25Gb/s SFP28 CWDM 10km DDM EML Duplex LC transceiver na gani
Bayanin Samfura
SFP28 transceivers an tsara su don amfani a cikin hanyoyin haɗin Ethernet har zuwa ƙimar bayanai 25.78 Gb/s da tsayin haɗin kilomita 10.Sun dace da SFF-8472, kuma sun dace da SFF-8432 da madaidaitan sassan SFF-8431.Na'urar gani da ido suna bin buƙatun RoHS
Siffar Samfurin
Taimakawa watsawa 25.78125gb/s
Har zuwa watsawa 10km tare da fiber-mode guda ɗaya
Ana amfani da Laser mai sanyaya CWDM don watsawa kuma ana amfani da mai gano APD don karɓa
Rashin wutar lantarki, har zuwa 1.2W
Yanayin aiki 0 ℃ ~ 70 ℃
Ƙarƙashin Ƙarfin Wuta, Max 1.2W
SFF-8419: Ƙarƙashin Wutar Lantarki
SFF-8432: Module mai toshewa
SFF-8472: Gudanarwa Interface
GR-468: Tabbacin Amincewa
IEEE 802.3cc: Ƙayyadaddun Layer na Jiki da Ma'aunin Gudanarwa
ROHS-6: Tsaron Muhalli
Aikace-aikace
Ethernet don 25GBASE-LR
InfiniBand EDR
Haɗin kai na Mallaka
Ƙayyadaddun samfur
| Siga | Bayanai | Siga | Bayanai |
| Factor Factor | Saukewa: SFP28 | Tsawon tsayi | CWDM |
| Matsakaicin Matsayin Bayanai | 25.78125 Gbps | Matsakaicin Nisan Watsawa | 10km |
| Mai haɗawa | Duplex LC | Mai jarida | SM |
| Nau'in watsawa | CWDM | Nau'in Mai karɓa | PD |
| Bincike | Ana Goyan bayan DDM | Yanayin Zazzabi | 0 zuwa 70 ° C |
| TX Power | 0 ~ + 6dBm | Hankalin mai karɓa | <-14dBm |
| Amfanin Wuta | 1.2W | Rabon Kashewa | 3.5dB |
Gwajin inganci
Gwajin ingancin Siginar TX/RX
Gwajin ƙimar
Gwajin Spectrum Optical
Gwajin Hankali
Gwajin dogaro da kwanciyar hankali
Gwajin Ƙarshe
Takaddun shaida mai inganci
CE Certificate
Rahoton da aka ƙayyade na EMC
Saukewa: IEC60825-1
Saukewa: IEC60950-1










